Đất nền phường Đằng Hải, Hải An - 116m² giá 7.5 tỷ - Hướng Đông, không lỗi | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền phường Đằng Hải, Hải An - 116m² giá 7.5 tỷ - Hướng Đông, không lỗi

7.5 tỷ
116 m² - 65 triệu/m²

Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
116 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng tại phường Đằng Hải, quận Hải An, Hải Phòng. Với diện tích lên đến 116m², khu đất này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn rất tiềm năng để phát triển trong tương lai. Hướng Đông giúp đón nắng ấm và gió mát, tạo điều kiện thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 116m²
  • Bố trí: Đất nền trống, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Không lỗi, đất sạch, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Tiểu học Đằng Hải chỉ 500m, thuận tiện cho việc học tập của trẻ nhỏ
  • Gần chợ Đằng Hải, chỉ mất 5 phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách bệnh viện Đa khoa Hải An khoảng 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp tại Hải Phòng, hoặc cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng của khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem đất thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam