Đất nền Phường 10 Vũng Tàu 79.2m² 7.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phường 10 Vũng Tàu 79.2m² 7.5 tỷ - Sổ hồng chính chủ

7.5 tỷ
79 m² - 95 triệu/m²

Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

27 phút trước
Loại
Bán đất
Diện tích
79 m²

Sở hữu ngay vị trí đắc địa tại khu Tái định cư Phường 10, Vũng Tàu với hạ tầng hoàn thiện, lý tưởng để an cư hoặc đầu tư sinh lời dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:79.2m² (4,5 x 17,6) - Có thể mua nguyên cặp 158,4m² (9 x 17,6)
  • Bố trí:Đất thổ cư 100%, diện tích vuông vức
  • Đặc điểm:Hướng Tây Bắc, mặt tiền đường rộng 11m có vỉa hè thông thoáng, pháp lý sổ hồng sẵn sàng

Tiện ích xung quanh:

  • Hệ thống trường học các cấp tại Phường 10 nằm trong bán kính gần, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ địa phương và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến trung tâm TP. Vũng Tàu và các khu du lịch biển
  • Khu dân cư Tái định cư hiện hữu, an ninh đảm bảo, hạ tầng đô thị đồng bộ
  • Gần các cơ sở y tế và phòng khám đa khoa uy tín trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:7.5 tỷ/lô

Phù hợp với ai:

Sản phẩm tuyệt vời cho các nhà đầu tư đón đầu tiềm năng tăng giá hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại khu dân cư văn minh, hiện đại.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất trực tiếp!