Đất nền Phước Long B - Dương Đình Hội 72m² giá 5.65 tỷ - Đầu tư sinh lời nhanh chóng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phước Long B - Dương Đình Hội 72m² giá 5.65 tỷ - Đầu tư sinh lời nhanh chóng!

5.65 tỷ
72 m² - 78 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Phước Long B, Thủ Đức! Nơi đây không chỉ có vị trí đắc địa mà còn tiềm năng phát triển cao, rất phù hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m²
  • Bố trí: Ngang 4m, nở hậu 4,6m, xây dựng thực tế khoảng 55m²
  • Đặc điểm: Đường trước đất rộng, xe tải di chuyển thoải mái, khu dân cư hiện hữu, hệ số xây dựng cao cho phép xây dựng 1 trệt + 4 lầu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nhiều trường học từ mầm non đến trung học, thuận tiện cho việc học hành của con em
  • Cách chợ Phước Long B chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu vui chơi giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn và giải trí của cư dân
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền để xây dựng nhà ở, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tiền tại khu vực phát triển nhanh chóng như Phước Long B.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội này! Liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để biết thêm chi tiết và tham quan đất.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội