Đất nền Phước Long A, quận 9, 294m² giá 22.5 tỷ - Lợi nhuận cao từ cho thuê căn hộ dịch vụ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phước Long A, quận 9, 294m² giá 22.5 tỷ - Lợi nhuận cao từ cho thuê căn hộ dịch vụ!

22.5 tỷ
294 m² - 77 triệu/m²

Phước Long A, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
294 m²

Chắc chắn sẽ là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư! Đất nền rộng rãi tại phường Phước Long A, quận 9, với diện tích 294m², rất phù hợp để xây dựng nhà kho hoặc căn hộ dịch vụ, đáp ứng nhu cầu thuê phòng cao trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 294m² (ngang 8.8m, dài 33.65m)
  • Bố trí: Gồm 2 sổ đỏ riêng biệt, mỗi sổ 147m²
  • Đặc điểm: Sổ vuông vức, hiện trạng có 1 kho đang để trống, tiện đập xây mới

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hàng loạt trường cao đẳng và đại học, thuận tiện cho sinh viên và người lao động
  • Cách chợ và các trung tâm thương mại lớn chỉ 2km, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu công nghiệp lớn trong khu vực, tăng khả năng cho thuê
  • Gần các tuyến đường chính và trạm Metro, tạo điều kiện thuận lợi cho giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, bạn có thể xây dựng căn hộ dịch vụ, khai thác tiềm năng cho thuê trong khu vực đông dân cư và sinh viên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.