Đất nền Phước An Nhơn Trạch 11.474m² giá chỉ 17.78 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phước An Nhơn Trạch 11.474m² giá chỉ 17.78 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

17.785 tỷ
11474 m² - 2 triệu/m²

Phước An, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
11474 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất rộng lớn 11.474m² tại Phước An, Nhơn Trạch. Với giá chỉ 1.550.000 VNĐ/m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm đất nền để phân lô hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 11.474m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, thuận tiện cho việc phân lô
  • Đặc điểm: Có sổ đỏ, vị trí đẹp, gần khu công nghiệp, trường học và chợ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc giáo dục con em
  • Cách chợ Phước An chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu công nghiệp lớn, tạo cơ hội việc làm cho cư dân
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.785 triệu VNĐ

Phù hợp với ai:

Lô đất này thích hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, gia đình muốn ổn định nơi ở hoặc những ai có nhu cầu phân lô xây dựng nhà ở.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!