Đất nền Phúc Lợi Long Biên 40m² giá 5.45 tỷ - Mặt tiền rộng, vị trí thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phúc Lợi Long Biên 40m² giá 5.45 tỷ - Mặt tiền rộng, vị trí thuận lợi!

5.45 tỷ
40 m² - 136 triệu/m²

Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại Phúc Lợi, Long Biên! Đây là một vị trí lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn thuận tiện cho việc di chuyển vào trung tâm Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40.8m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.2m, hậu 4.2m
  • Đặc điểm: Ngõ rộng, cách đường lớn 100m, giao thông thuận tiện, gần các tiện ích dân sinh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Phúc Lợi, thuận tiện cho việc đưa đón trẻ.
  • Cách chợ Phúc Lợi chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi, chỉ mất 10 phút để đến cầu Chương Dương.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện, và khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với những ai muốn xây dựng một ngôi nhà ấm cúng cho gia đình, hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem đất!