Đất nền phố Thành Trung Trâu Quỳ 55m² giá 10.545 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền phố Thành Trung Trâu Quỳ 55m² giá 10.545 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

10.545 tỷ
55 m² - 192 triệu/m²

Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
55 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại phố Thành Trung, Trâu Quỳ, Gia Lâm! Với vị trí trung tâm sôi động và giao thông thuận lợi, đây là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55,5m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4,25m, lô đất vuông vắn
  • Đặc điểm: Khu vực tấp nập kinh doanh, ngay cạnh cổng trường Học viện Nông Nghiệp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Học viện Nông Nghiệp, thuận tiện cho sinh viên và gia đình
  • Đường Thành Trung sầm uất, dễ dàng di chuyển
  • Gần các cửa hàng, chợ và dịch vụ tiện ích trong khu vực
  • Giao thông thuận lợi kết nối với trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10,545 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ, hoặc những ai muốn xây dựng một ngôi nhà trong khu vực đông đúc, tiện lợi.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!