Đất nền Phố Tây Biển Mỹ Khê Đà Nẵng 284m² giá 23.17 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phố Tây Biển Mỹ Khê Đà Nẵng 284m² giá 23.17 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

23.171 tỷ
284 m² - 82 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
284 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Phố Tây Biển Mỹ Khê, Đà Nẵng với lô đất nền vuông vức 284m², ngang 10m, nằm trên trục đường thông biển siêu đẹp. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 284m²
  • Bố trí: Ngang 10m, vuông vức, dễ dàng xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, gần biển, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 500m, thuận tiện tắm biển, nghỉ dưỡng
  • Gần các nhà hàng, quán ăn nổi tiếng, phục vụ nhu cầu ẩm thực phong phú
  • Cách siêu thị Lotte Mart 1km, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học và các cơ sở y tế, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.17 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn xây dựng khu nghỉ dưỡng, hoặc kinh doanh dịch vụ du lịch tại một trong những bãi biển đẹp nhất Việt Nam.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.