Đất nền Phố Nối House 62m² giá chỉ 3.188 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phố Nối House 62m² giá chỉ 3.188 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

3.188 tỷ
62 m² - 51 triệu/m²

Xã Nghĩa Hiệp, Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên

4 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
62 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn tại dự án Phố Nối House - nơi hội tụ đầy đủ các yếu tố để sinh lời bền vững!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: Đất nền vuông vắn, thuận tiện cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, hạ tầng hoàn thiện với đường rộng, vỉa hè và hệ thống điện nước đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh
  • Cách trung tâm huyện Yên Mỹ chỉ 5 phút di chuyển
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.187.500.000 VND

Phù hợp với ai:

Đất nền Phố Nối House rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời hoặc có nhu cầu xây dựng nhà ở cho gia đình trong tương lai.

Liên hệ:

Liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và đi xem đất thực tế!