Đất nền Phố Đình Xuyên Yên Viên Gia Lâm 89m² - Đường to ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phố Đình Xuyên Yên Viên Gia Lâm 89m² - Đường to ô tô

8.8 tỷ
89 m² - 99 triệu/m²

Thị trấn Yên Viên, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
89 m²

Mảnh đất mặt phố Đình Xuyên trung tâm Yên Viên, Gia Lâm với vị trí trục chính ô tô tránh, rất phù hợp cho khách cần đất đẹp để ở hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền thoáng, dễ thiết kế nhà ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê lâu dài.
  • Đặc điểm: Mặt phố Đình Xuyên, đường trục chính rộng ô tô tránh nhau, khu dân cư văn minh, an ninh tốt, thích hợp kinh doanh dịch vụ hoặc mở cửa hàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ khu vực, dễ dàng mua sắm nhu yếu phẩm và kinh doanh buôn bán cả ngày.
  • Lân cận hệ thống trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ đi học.
  • Khu vực đông dân cư, nhiều cửa hàng, dịch vụ ăn uống, tạp hóa, siêu thị mini hoạt động sầm uất.
  • Kết nối giao thông thuận lợi ra các trục đường lớn của huyện Gia Lâm, di chuyển nhanh về trung tâm Hà Nội.
  • Môi trường sống văn minh, xung quanh hàng xóm thân thiện, phù hợp an cư lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 8.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn tìm đất mặt phố để xây nhà ở kết hợp kinh doanh, nhà đầu tư tìm sản phẩm có tiềm năng tăng giá và cho thuê ổn định tại khu vực đang phát triển mạnh của Gia Lâm.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem đất trực tiếp và thương lượng thêm với chủ nhà.