Đất nền Phan Huy Chú Võ Cường 76.5m² - Sổ hồng chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phan Huy Chú Võ Cường 76.5m² - Sổ hồng chính chủ

9 tỷ
77 m² - 117 triệu/m²

Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
77 m²

Bán nhanh lô đất mặt đường Phan Huy Chú, vị trí hiếm tại phường Võ Cường, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.5m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền 4.5m, phù hợp xây nhà phố 4–5 tầng, kết hợp ở và kinh doanh hoặc cho thuê.
  • Đặc điểm: Mặt đường Phan Huy Chú, kết nối nhanh ra Hoàng Hoa Thám và Lý Anh Tông, gần khu đô thị HUD Trầu Cau, hướng Đông Nam mát mẻ, sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đồng bộ, xung quanh nhiều nhà phố kinh doanh sầm uất.
  • Thuận tiện di chuyển đến trung tâm TP Bắc Ninh và các trục đường Hoàng Hoa Thám, Lý Anh Tông.
  • Khu vực phát triển mạnh với đầy đủ tiện ích đô thị như chợ, siêu thị mini, cửa hàng dịch vụ, quán ăn, cà phê.
  • Gần các trường học và cơ quan hành chính phường Võ Cường, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ và người đi làm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư tìm đất mặt đường trung tâm Bắc Ninh, khách muốn xây nhà ở kết hợp kinh doanh hoặc cho thuê, cũng như những gia đình cần vị trí giao thông thuận tiện, pháp lý sạch rõ ràng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem vị trí thực tế và thương lượng trực tiếp với chính chủ, cam kết giá tốt cho khách thiện chí.