Đất nền Phạm Văn Đồng 353m² giá 26 tỷ - Vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phạm Văn Đồng 353m² giá 26 tỷ - Vị trí đắc địa!

26 tỷ
353 m² - 74 triệu/m²

Thành Phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

14 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
353 m²

Cơ hội hiếm có sở hữu quỹ đất vàng ngay sát Gigamall để xây dựng biệt thự sân vườn đẳng cấp hoặc tòa nhà văn phòng chuyên nghiệp!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:353m² (17m x 21m)
  • Bố trí:Khu đất vuông vức, cực kỳ thuận lợi cho mọi phương án thiết kế kiến trúc
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi 8m rộng rãi, xe quay đầu thoải mái, khu dân cư hiện hữu yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Sát cạnh trung tâm thương mại Gigamall, thuận tiện mua sắm và giải trí đỉnh cao
  • Kết nối trực tiếp trục đường huyết mạch Phạm Văn Đồng, di chuyển cực nhanh về trung tâm
  • Gần các trường đại học lớn và khu vực dân trí cao, tiềm năng cho thuê cực tốt
  • Khu vực an ninh, dân cư đông đúc và hạ tầng giao thông hoàn thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:26 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp để xây dựng biệt thự sân vườn sang trọng, xây căn hộ dịch vụ tạo dòng tiền ổn định hoặc làm trụ sở văn phòng công ty.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem đất và làm việc trực tiếp chính chủ!