Đất nền Phạm Thế Hiển, Bình Đông 39m² giá 3.28 tỷ - Sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phạm Thế Hiển, Bình Đông 39m² giá 3.28 tỷ - Sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng!

3.28 tỷ
39 m² - 84 triệu/m²

Bình Đông, Quận 8, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
39 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng tại đường Phạm Thế Hiển, phường Bình Đông, quận 8. Đây là một trong những khu vực phát triển mạnh mẽ, thuận lợi cho việc đầu tư và xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: Đất trống, có hàng rào xây bằng gạch che chắn, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đường chính 100m, dễ dàng di chuyển
  • Gần chợ Phú Lợi, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Cầu Bà Tàng và Nhà Thờ Bình An Thượng chỉ vài phút đi bộ
  • Di chuyển đến các quận trung tâm như Q1, Q3, Q5, Q6, Q10 chỉ mất khoảng 15 phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.28 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai. Đặc biệt, nó thích hợp cho gia đình trẻ hoặc những nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem đất miễn phí và sở hữu lô đất này trước khi quá muộn!