Đất nền Phạm Hữu Lầu 86m² - Sổ đỏ chính chủ - Giá tốt đầu tư | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Phạm Hữu Lầu 86m² - Sổ đỏ chính chủ - Giá tốt đầu tư

4.6 tỷ
86 m² - 53 triệu/m²

Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh

1 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
86 m²

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp ngay tại trung tâm xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè với tiềm năng sinh lời vượt trội. Đây là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng đang tìm kiếm quỹ đất sạch để xây dựng định cư hoặc đầu tư kinh doanh căn hộ dịch vụ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m² (ngang 6m x dài 15m)
  • Bố trí: Đất vuông vức, hẻm nhựa trước nhà rộng 6m, xe hơi di chuyển thuận tiện
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, pháp lý sạch, khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục đường chính Phạm Hữu Lầu chỉ vài bước chân, kết nối nhanh chóng
  • Gần trường học các cấp và các khu đô thị lớn tại Nam Sài Gòn
  • Cách siêu thị Lotte Mart và khu đô thị Phú Mỹ Hưng khoảng 10-15 phút di chuyển
  • Gần chợ Phước Kiển, thuận tiện mua sắm sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, gần các trung tâm y tế và dịch vụ tiện ích của huyện Nhà Bè

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.6 tỷ (thương lượng trực tiếp cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Phù hợp cho các nhà đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ (CHDV) cho thuê, xây dựng biệt thự mini hoặc nhà phố cao tầng để an cư lâu dài tại khu vực đang phát triển sầm uất.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để xem sổ hồng và vị trí đất thực tế, nắm bắt cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này trước khi giao dịch kết thúc.