Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.
Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.
Đất nền Para Grus Cam Ranh 147,5m² giá 4.941 tỷ - Lô góc view công viên, sân golf tuyệt đẹp!
Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô góc đẹp nhất tại Para Grus Cam Ranh! Với vị trí đắc địa, diện tích 147,5m² và những tiện ích tuyệt vời xung quanh, đây sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn hoặc nhà đầu tư thông thái.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 147,5m²
- Bố trí: Lô góc thoáng mát, hướng Tây Bắc, view công viên nội khu và sân golf quốc tế.
- Đặc điểm: Sở hữu lâu dài với sổ hồng minh bạch, đã hoàn tất nghĩa vụ thuế.
Tiện ích xung quanh:
- Đối diện hồ cảnh quan 5ha, mang lại không gian xanh thoáng đãng.
- Liền kề sân bay quốc tế Cam Ranh, thuận lợi cho việc di chuyển.
- Chỉ cách 4,7km bờ biển Bãi Dài tuyệt đẹp, dễ dàng tận hưởng những ngày hè mát mẻ.
- Tiện ích All-in-One: Quảng trường, trung tâm thương mại, bệnh viện, trường học, casino, sân golf, công viên chủ đề và công viên nước.
- Bến du thuyền quốc tế ngay cổng dự án, mang đến đẳng cấp sống hoàn hảo.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 4.941 tỷ VND (33.5 triệu/m²).
Phù hợp với ai:
Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư, hoặc nhà đầu tư muốn nắm bắt cơ hội sinh lời từ bất động sản tại khu vực phát triển nhanh chóng như Cam Ranh.
Liên hệ:
Hãy liên hệ ngay với Ms. Thí để biết thêm thông tin chi tiết và hỗ trợ tham quan thực tế dự án!