Đất nền P10 Vũng Tàu 79m² giá 8.6 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền P10 Vũng Tàu 79m² giá 8.6 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội!

8.6 tỷ
79 m² - 109 triệu/m²

Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
79 m²

Tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội tại Vũng Tàu? Lô đất vàng 79m² tại Phường 10, mặt tiền đường 16m, đối diện công viên và chung cư sắp khởi công chính là lựa chọn lý tưởng dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:79m²
  • Bố trí:Lô đất vuông vắn với mặt tiền ngang 4.5m và chiều dài 17.7m, full thổ cư, hướng Đông Nam đón nắng và gió mát.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường lớn rộng 16m có vỉa hè thông thoáng, vị trí đắc địa đối diện công viên và dự án chung cư lớn (dự kiến khởi công năm tới), cực kỳ tiềm năng để kinh doanh, xây văn phòng cho thuê hoặc an cư lâu dài. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng công chứng ngay lập tức.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phường 10, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày và các nhu yếu phẩm.
  • Tiếp giáp hệ thống trường học các cấp như Tiểu học Phường 10, THCS Phường 10, đảm bảo tiện ích giáo dục chất lượng cho con em.
  • Vị trí đối diện công viên xanh mát, mang lại không gian sống trong lành và tiềm năng phát triển thương mại khi dự án chung cư đối diện khởi công.
  • Dễ dàng kết nối với trung tâm Thành phố Vũng Tàu và các tuyến đường huyết mạch, giao thông thuận tiện.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, đầy đủ các tiện ích dịch vụ phục vụ đời sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm tài sản có giá trị gia tăng cao, nhờ vị trí vàng và các dự án phát triển xung quanh. Đồng thời, đây cũng là cơ hội tuyệt vời cho các gia đình muốn xây dựng tổ ấm kết hợp kinh doanh tại khu vực sầm uất, tiện nghi hoặc doanh nghiệp tìm kiếm mặt bằng kinh doanh lâu dài.