Đất Nền Nỏ Bạn, Vân Tảo 94m² giá 6.31 tỷ - Vị trí thuận lợi, giao thông dễ dàng!
Xã Vân Tảo, Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
Chính chủ cần bán đất nền vị trí đẹp tại Nỏ Bạn, Vân Tảo, Thường Tín, Hà Nội. Với diện tích 94.6m², mặt tiền và hậu đều 4.5m, đất nằm trên trục đường Liên Thôn ô tô tránh nhau, rất thuận lợi cho việc di chuyển và phát triển kinh doanh.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 94.6m²
- Bố trí: Mặt tiền 4.5m, Hậu 4.5m
- Đặc điểm: Đường Liên Thôn ô tô tránh, gần đường nhựa 32m nối Vành Đai 4, Cầu Mễ Sở
Tiện ích xung quanh:
- Chỉ 300m ra đường nhựa lớn, thuận tiện cho việc di chuyển
- Bán kính 600m có khu Đấu Giá Nỏ Bạn, Đường Tỉnh 427
- Gần chợ, UBND xã, và trường học các cấp
- Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 6.313.500.000 VND (67.5 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Đất nền này rất phù hợp với các gia đình trẻ, nhà đầu tư và những ai muốn xây dựng nhà ở kết hợp với kinh doanh do vị trí đắc địa và đầy đủ tiện ích.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!