Đất nền Ninh Khánh, Hoa Lư 92.5m² - Vị trí đẹp, đường thông 6m | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Ninh Khánh, Hoa Lư 92.5m² - Vị trí đẹp, đường thông 6m

6-6.99 tỷ
92 m² - 65 triệu/m²

Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình

3 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
92 m²

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp ngay tại khu đô thị Tiền Đồng, phường Ninh Khánh - nơi an cư lý tưởng và tiềm năng sinh lời bền vững. Với vị trí đắc địa kết nối trực tiếp ra trục đường Lê Thái Tổ, đây là lựa chọn không thể bỏ qua cho nhà đầu tư hoặc khách hàng tìm nơi xây dựng tổ ấm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92.5m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 5m, vuông vức, dễ dàng thiết kế nhà ở theo phong cách hiện đại.
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng 6m, vỉa hè 4m thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái, ngõ thông thuận tiện di chuyển. Hướng Nam mát mẻ, đón gió tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học và THCS Ninh Khánh, thuận tiện đưa đón con em đi học.
  • Cách trung tâm thành phố Ninh Bình chỉ vài phút di chuyển, kết nối hạ tầng giao thông đồng bộ.
  • Gần chợ dân sinh, đảm bảo nhu cầu mua sắm thực phẩm tươi sống hàng ngày.
  • Cách bệnh viện Đa khoa tỉnh Ninh Bình khoảng 2km, dịch vụ y tế nhanh chóng.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, không gian sống yên tĩnh và văn minh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ - 6.99 tỷ VND (thương lượng trực tiếp chính chủ).

Phù hợp với ai:

Lô đất phù hợp với gia đình trẻ muốn xây nhà an cư lâu dài, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm đất nền có vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng, khả năng tăng giá cao tại khu vực phát triển của phường Ninh Khánh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem đất thực tế và nhận thông tin chi tiết về pháp lý cũng như các chính sách ưu đãi tốt nhất từ chủ sở hữu.