Đất nền Nhị Châu Hải Dương 90m² giá 20.7 tỷ - Tiềm năng tăng giá | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nhị Châu Hải Dương 90m² giá 20.7 tỷ - Tiềm năng tăng giá

20.7 tỷ
90 m² - 230 triệu/m²

Phường Hải Dương, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
90 m²

Lô đất đẹp tại phường Nhị Châu, TP Hải Dương, hạ tầng đồng bộ, vị trí kết nối thuận lợi, vừa ở vừa đầu tư đều tối ưu dòng tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90m²
  • Bố trí:Lô đất 90m², mặt bằng sạch, dễ thiết kế nhà 2–3 tầng hoặc nhà phố kết hợp kinh doanh nhỏ
  • Đặc điểm:Khu đô thị đã hoàn thiện hạ tầng, đường nội bộ rộng, ô tô đi lại thoải mái; vị trí gần các tuyến giao thông chính, nằm gần chân cầu mới chuẩn bị thi công kết nối khu trung tâm cũ với khu hành chính mới, cạnh khu sinh thái ven sông đang hình thành

Tiện ích xung quanh:

  • Khu đô thị đồng bộ, dân cư văn minh, an ninh tốt, phù hợp an cư lâu dài
  • Gần các trục giao thông chính, di chuyển nhanh về trung tâm TP Hải Dương và các khu vực lân cận, kết nối thuận tiện đi Hải Phòng khoảng 25km
  • Liền kề khu sinh thái ven sông đang phát triển, không gian sống thoáng mát, nhiều mảng xanh
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng dịch vụ, chợ và siêu thị mini, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Khu vực đang phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá tốt cho nhà đầu tư tài chính tầm trung

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:20.7 tỷ (tương đương khoảng 230 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho gia đình muốn xây nhà ở ngay trong khu đô thị hạ tầng hoàn chỉnh tại TP Hải Dương, cũng như nhà đầu tư tầm trung tìm sản phẩm đất nền có tiềm năng tăng giá và dễ thanh khoản.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết vị trí, gửi thông tin pháp lý và thương lượng giá tốt trong thời gian còn hàng.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Hải Dương, Thành phố Hải Phòng
0
So sánh