Đất nền Nha Trang 137m² giá 9.5 tỷ - Hàng hiếm ngay trục đường 1A! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nha Trang 137m² giá 9.5 tỷ - Hàng hiếm ngay trục đường 1A!

9.503 tỷ
137 m² - 69 triệu/m²

Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
137 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất nền hiếm có ngay tại trục đường 1A, Nha Trang! Với diện tích 137,73m², mặt tiền rộng 8m, đây chính là nơi lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 137.73m²
  • Bố trí: Mặt tiền 8m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, gần đường số 7, thuận tiện giao thông và phát triển kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng, siêu thị tiện lợi phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 5 phút đi xe, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần các khu vui chơi, giải trí, đáp ứng nhu cầu thư giãn của gia đình
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính và các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời tại khu vực Nha Trang hoặc muốn xây dựng một ngôi nhà mơ ước cho gia đình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!