Đất nền Nguyễn Thị Định, Sơn Trà 88.5m² giá 14.7 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyễn Thị Định, Sơn Trà 88.5m² giá 14.7 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh!

14.7 tỷ
88 m² - 167 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
88 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất VIP tại đường Nguyễn Thị Định, quận Sơn Trà, Đà Nẵng! Với vị trí đắc địa, chỉ sát chợ An Hải Bắc và tuyến đường kinh doanh sầm uất, đây thực sự là nơi lý tưởng cho các nhà đầu tư và những ai muốn an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88.5m² (ngang 5m)
  • Bố trí: Đường rộng 15m, thuận tiện cho giao thông
  • Đặc điểm: Hướng Tây, tặng kèm nhà cấp 4 trên đất

Tiện ích xung quanh:

  • Sát chợ An Hải Bắc, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học, bệnh viện và dịch vụ công cộng
  • Di chuyển dễ dàng đến các khu du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng kinh doanh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.7 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời hoặc muốn xây dựng tổ ấm riêng trong khu vực sôi động của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem đất trực tiếp và không bỏ lỡ cơ hội này!