Đất nền Nguyễn Thị Đặng, Quận 12, 102m² giá 10.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyễn Thị Đặng, Quận 12, 102m² giá 10.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

10.5 tỷ
102 m² - 103 triệu/m²

12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
102 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng tại đường Nguyễn Thị Đặng, Quận 12! Vị trí thuận lợi, lý tưởng để xây dựng ngôi nhà mơ ước hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m² (6m x 17m)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, tiện xây mới
  • Đặc điểm: Đang cho thuê 5 triệu/tháng, xác định bán đất

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền TTH 21 chỉ 200m
  • 1.2km tới ga Metro, thuận tiện di chuyển
  • 900m đến Quốc lộ 1A, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Ra chợ chỉ 300m, mua sắm thoải mái
  • Trường học cách 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Chỉ 1.5km qua Gò Vấp, gần các tiện ích hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai hoặc xây dựng ngôi nhà lý tưởng cho gia đình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chắc chắn rằng bạn sẽ hài lòng với sự lựa chọn của mình.