Đất nền Nguyễn Tất Thành Đà Nẵng 128,5m² giá 14,9 tỷ - Mặt tiền biển cực đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyễn Tất Thành Đà Nẵng 128,5m² giá 14,9 tỷ - Mặt tiền biển cực đẹp!

14.9 tỷ
128 m² - 116 triệu/m²

Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
128 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Nẵng? Lô đất mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành ngay tại trung tâm thành phố sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 128,5m²
  • Bố trí: Ngang 5m, vỉa hè rộng 10m thoáng mát
  • Đặc điểm: Mặt tiền biển, chỉ vài bước chân là chạm sóng, thích hợp mở villa, khách sạn mini, nhà hàng quán nhậu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu du lịch nổi tiếng, thu hút lượng khách lớn hàng năm
  • Thuận tiện di chuyển đến các điểm tham quan như Bán đảo Sơn Trà và Ngũ Hành Sơn
  • Cách chợ Hàn và các trung tâm mua sắm lớn chỉ 10 phút đi xe
  • Gần các trường học, bệnh viện và dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn xây dựng nhà hàng, khách sạn mini hoặc villa nghỉ dưỡng bên bờ biển Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí đắc địa này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất.