Đất nền Nguyên Khê, Đông Anh 95.2m² giá 9 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyên Khê, Đông Anh 95.2m² giá 9 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

9 tỷ
95 m² - 95 triệu/m²

Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
95 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hiếm có tại Nguyên Khê, Đông Anh! Lô đất 95,2m² này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn hội tụ nhiều yếu tố phong thủy tốt, đảm bảo mang lại tài lộc cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95,2m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, đất vuông vắn, thuận lợi cho xây dựng
  • Đặc điểm: Full thổ cư, ô tô ra vào thoải mái, khu vực dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính Phúc Thịnh, thuận tiện cho việc giao dịch hành chính
  • Đường trước đất rộng 5m, đã được đổ nhựa phẳng đẹp, giao thông thông thoáng
  • Cách Vinhomes Cổ Loa chỉ 5 phút, dễ dàng kết nối với các khu vực khác
  • Trường học các cấp trong bán kính 1km, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Tiềm năng phát triển với nhiều dự án lớn trong khu vực, giá trị đất sẽ tăng theo thời gian

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư sinh lời cao hoặc xây dựng tổ ấm cho gia đình. Với vị trí thuận lợi và mức giá hợp lý, đây là lựa chọn không thể bỏ qua!

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem đất và gặp chủ, chốt giao dịch nhanh nhất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội