Đất nền Nguyên Khê Đông Anh 115m² giá 7.245 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyên Khê Đông Anh 115m² giá 7.245 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

7.245 tỷ
115 m² - 63 triệu/m²

Đông Anh, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
115 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại Nguyên Khê, Đông Anh! Với diện tích 115m², đất vuông vắn, đường ô tô tránh, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, phù hợp xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Đường ô tô tránh, trục kinh doanh sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học từ mẫu giáo đến trung học cơ sở
  • Cách chợ Nguyên Khê chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho việc làm và sinh sống
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội qua cầu Nhật Tân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.245 tỷ

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp với các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực phát triển bậc nhất Đông Anh.

Liên hệ:

Chớp lấy cơ hội này, liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất!