Đất nền Nguyễn Khắc Viện 125m² giá 14.375 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyễn Khắc Viện 125m² giá 14.375 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao!

14.375 tỷ
125 m² - 115 triệu/m²

Phường Hoà Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

16 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
125 m²

Sở hữu vị trí kim cương tại trục đường du lịch sầm uất bậc nhất Đà Nẵng, nơi giá trị bất động sản gia tăng bền vững và mang lại tiềm năng sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:125m² (5x25m)
  • Bố trí:Lô đất vuông vức, mặt tiền thoáng, tối ưu hóa diện tích xây dựng
  • Đặc điểm:Hướng Đông đón tài lộc, vị trí trục VIP song song với đường Võ Nguyên Giáp, view trực diện khu resort Hyatt và bãi tắm Sơn Thủy thơ mộng

Tiện ích xung quanh:

  • View trực diện Hyatt Regency Danang Resort and Spa đẳng cấp quốc tế
  • Cách bãi tắm Sơn Thủy chỉ vài bước chân, không khí trong lành
  • Kết nối nhanh chóng với trục đường huyết mạch Võ Nguyên Giáp
  • Gần các khu phố du lịch, nhà hàng và cafe cao cấp tại phường Hòa Hải
  • Thuận tiện di chuyển đến Làng đá Non Nước và Ngũ Hành Sơn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:14.375 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm hoàn hảo cho các nhà đầu tư muốn giữ dòng tiền an toàn hoặc các chủ doanh nghiệp muốn xây dựng căn hộ dịch vụ (apartment), khách sạn mini đón khách du lịch.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp!