Đất nền Nguyễn Hữu Cầu, Ngũ Hành Sơn 111.8m² - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyễn Hữu Cầu, Ngũ Hành Sơn 111.8m² - Sổ đỏ chính chủ

7.1 tỷ
111 m² - 64 triệu/m²

Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

5 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
111 m²

Cơ hội sở hữu lô đất vị trí vàng tại trục đường Nguyễn Hữu Cầu, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. Lô đất sở hữu vị trí đắc địa trong khu dân cư hiện hữu, không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng, vô cùng lý tưởng để an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:111.8m²
  • Bố trí:Đất nền vuông vắn, mặt tiền thoáng, sẵn sàng xây dựng
  • Đặc điểm:Hướng Nam mát mẻ quanh năm, phong thủy tốt, khu dân cư dân trí cao, an ninh đảm bảo

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Non Nước và khu du lịch Ngũ Hành Sơn chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần các trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Non Nước khoảng 1km, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các trục đường chính như Lê Văn Hiến, Võ Nguyên Giáp
  • Gần bệnh viện Đa khoa Ngũ Hành Sơn, đảm bảo dịch vụ chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7.1 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất đặc biệt phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng, yên bình tại Đà Nẵng hoặc các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm sản phẩm có tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí đắc địa tại quận Ngũ Hành Sơn.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, xem đất thực tế và nhận báo giá ưu đãi nhất từ chủ sở hữu.