Đất nền Nguyễn Cơ Thạch, Ngũ Hành Sơn, 117.5m² giá 8.55 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyễn Cơ Thạch, Ngũ Hành Sơn, 117.5m² giá 8.55 tỷ - Cơ hội đầu tư lý tưởng!

8.55 tỷ
117 m² - 73 triệu/m²

Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
117 m²

Giới thiệu lô đất đẹp tại đường Nguyễn Cơ Thạch, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để sống hoặc kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117.5m² (5 × 23.5m)
  • Hướng: Tây
  • Đặc điểm: Lô đất sát góc, gần 2 mặt tiền, vị trí cực đẹp để ở hoặc xây dựng căn hộ, biệt thự mini, hoặc kinh doanh cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư sầm uất, an ninh, dân trí cao
  • Gần các trường học, bệnh viện và chợ truyền thống
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Quanh khu vực có nhiều tiện ích như siêu thị, trung tâm thương mại
  • Gần bãi biển, hưởng lợi từ không khí trong lành và thiên nhiên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.55 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình có nhu cầu xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh dịch vụ cho thuê tại khu vực phát triển mạnh mẽ của Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem đất ngay hôm nay!