Đất nền Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu 25,8m² giá chỉ 2,58 tỷ - Lô góc thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu 25,8m² giá chỉ 2,58 tỷ - Lô góc thông thoáng!

2.58 tỷ
25 m² - 103 triệu/m²

Phường Nguyễn An Ninh, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
25 m²

Cơ hội sở hữu đất nền tại khu vực phát triển Nguyễn An Ninh, thành phố Vũng Tàu với giá cả hợp lý! Đất tặng nhà, sẵn sàng vào ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 25,8m² (full thổ cư)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 gác đầy đủ công năng
  • Đặc điểm: Lô góc thông thoáng, hướng Đông Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường lớn
  • Không khí trong lành, môi trường sống yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2,58 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá tốt này!