Đất nền Ngọc Hồi, Thanh Trì 191m² giá 16 tỷ - Mặt tiền rộng, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Ngọc Hồi, Thanh Trì 191m² giá 16 tỷ - Mặt tiền rộng, đầu tư sinh lời!

16 tỷ
191 m² - 84 triệu/m²

Xã Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
191 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Ngọc Hồi, Thanh Trì! Đất nền với mặt tiền rộng, trung tâm phát triển từng ngày, là nơi lý tưởng để bạn đầu tư chia lô hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 191m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, ô tô 7 chỗ đỗ cổng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, hiện trạng đất đẹp, phù hợp với nhiều loại hình xây dựng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Hồi chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm Hà Nội
  • Gần các trục đường lớn, kết nối giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại vị trí phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất vàng tại Ngọc Hồi! Liên hệ ngay để được hỗ trợ miễn phí và xem đất trực tiếp.