Đất nền Ngọc Hiệp 75.6m² giá 4.05 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, xây dựng tự do! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Ngọc Hiệp 75.6m² giá 4.05 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, xây dựng tự do!

4.05 tỷ
75 m² - 54 triệu/m²

Tây, Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu mảnh đất nền tuyệt vời tại Ngọc Hiệp, phường Tây Nha Trang! Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75,6m², ngang 4,5m
  • Bố trí: Mảnh đất vuông vắn, thuận lợi cho việc xây dựng
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, đường số 1A rộng 10m, pháp lý sổ đỏ đầy đủ, xây dựng tự do

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Cách chợ Ngọc Hiệp chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần các tuyến giao thông chính, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố Nha Trang
  • Cách bãi biển chỉ 1,5km, tận hưởng không gian nghỉ dưỡng lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,05 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng tăng giá trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!