Đất nền Ngô Quyền Hải Phòng 600m² 31.5 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Ngô Quyền Hải Phòng 600m² 31.5 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao!

31.5 tỷ
600 m² - 53 triệu/m²

Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

21 ngày trước
Loại
Bán đất
Diện tích
600 m²

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư thông thái với quỹ đất lớn, vị trí chiến lược ngay tại trung tâm quận Ngô Quyền, Hải Phòng, cực kỳ thích hợp để phân lô xây nhà bán hoặc kinh doanh sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:Hơn 600m²
  • Bố trí:Diện tích lớn, mặt tiền rộng, lý tưởng để chia thành nhiều lô nhỏ (có thể chia chục căn)
  • Đặc điểm:Vị trí mặt ngõ đông, khu dân cư sầm uất, pháp lý rõ ràng, tiềm năng khai thác cực lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND phường Đông Khê, thuận tiện cho mọi thủ tục hành chính
  • Khu vực dân cư hiện hữu đông đúc, nhu cầu về nhà ở luôn ở mức cao
  • Hệ thống trường học các cấp trong phường Đông Khê chỉ trong bán kính ngắn
  • Kết nối giao thông nhanh chóng đến trung tâm thành phố và các trục đường chính quận Ngô Quyền
  • Gần các chợ dân sinh và cửa hàng tiện lợi, mua sắm dễ dàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:31.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư chuyên nghiệp, các đơn vị phát triển bất động sản muốn phân lô xây nhà phố kinh doanh hoặc xây dựng khu phức hợp cho thuê.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và xem trực tiếp mảnh đất tiềm năng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội