Đất nền Ngô Gia Tự, Việt Hưng 37m² giá 7.7 tỷ - Sổ hồng chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Ngô Gia Tự, Việt Hưng 37m² giá 7.7 tỷ - Sổ hồng chính chủ!

7.7 tỷ
37 m² - 208 triệu/m²

Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
37 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại khu vực Việt Hưng, Long Biên! Mảnh đất 37m² với mặt tiền 5m, nằm trên đường Ngô Gia Tự, hứa hẹn sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh và phát triển lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, pháp lý rõ ràng, khu vực đông dân cư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách chợ Việt Hưng chỉ 500m, mua sắm thuận tiện
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn, thuận lợi di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Phục vụ đầy đủ các tiện ích như bệnh viện, siêu thị và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí vàng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, cũng như những gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!