Đất nền ngõ 195 Phúc Lợi 86m² giá 6.95 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền ngõ 195 Phúc Lợi 86m² giá 6.95 tỷ - Tiềm năng tăng giá vượt trội!

6.95 tỷ
86 m² - 81 triệu/m²

Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
86 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản tuyệt vời? Lô đất tại ngõ 195 Phúc Lợi, Long Biên với diện tích thực tế lên tới 86m² và mặt tiền rộng 6.4m chắc chắn sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho bạn. Đây là cơ hội hiếm có với giá cả hợp lý, chỉ 6.95 tỷ VND.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m² (sổ đỏ 56.2m²)
  • Bố trí: Mặt tiền 6.4m, lý tưởng cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh nhỏ
  • Đặc điểm: Lô đất vuông vắn, ô tô đỗ cửa, nằm trong khu vực quy hoạch phát triển mạnh mẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến TTTM Vincom và Aeon Mall, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí
  • Vị trí liền kề khu đô thị Vinhomes Riverside, tiềm năng tăng giá lớn trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.95 tỷ VND (có thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại một trong những khu vực phát triển nhanh của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội