Đất Nền Nại Hiên Đông 117.5m² - Sổ Đỏ Chính Chủ, Gần Trục Lớn Lý Nhật Quang | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Nền Nại Hiên Đông 117.5m² - Sổ Đỏ Chính Chủ, Gần Trục Lớn Lý Nhật Quang

8 tỷ
117 m² - 68 triệu/m²

Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
117 m²

Cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng tại khu vực Nại Hiên Đông, Đà Nẵng! Lô đất vuông vắn, sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 117.5m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, mặt tiền 5.5m, có lề rộng 4.5m.
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, ngay gần trục đường 10.5m Lý Nhật Quang, sát dự án Sông. Khu dân cư cao cấp, đường nội bộ rộng 5.5m, lề 4.5m thông thoáng, xe ô tô ra vào và đậu đỗ thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường Lý Nhật Quang, thuộc phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, thuận tiện di chuyển.
  • Gần các trục đường lớn như 10.5m, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Khu vực dân cư cao cấp, an ninh và văn minh.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, chợ, công viên trong bán kính 1-2km.
  • Cách bãi biển Mân Thái khoảng 1.5km, tận hưởng không khí trong lành.
  • Gần các dự án khu dân cư mới, tiềm năng phát triển cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8 tỷ đồng (tương đương 68 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất này cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm sản phẩm có tiềm năng tăng giá tốt tại Đà Nẵng, hoặc những gia đình muốn xây dựng tổ ấm tại khu vực dân cư cao cấp, quy hoạch bài bản, giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất vàng Nại Hiên Đông với pháp lý minh bạch. Gọi ngay để được tư vấn chi tiết và xem đất trực tiếp!