Đất nền MT Lê Văn Khương Q12 957m² - Đường to ô tô | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền MT Lê Văn Khương Q12 957m² - Đường to ô tô

52 tỷ
957 m² - 54 triệu/m²

Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
957 m²

Lô đất mặt tiền đường Lê Văn Khương, Quận 12 với diện tích lớn hiếm có, thích hợp cho nhà đầu tư tìm mặt bằng kinh doanh hoặc phát triển dự án riêng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:957m²
  • Bố trí:Lô đất gần vuông vức, mặt tiền khoảng 20m, chiều sâu khoảng 50m, trong đó có 400m² thổ cư, phần còn lại là đất nông nghiệp/đất khác.
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường lớn Lê Văn Khương, lộ giới rộng, xe ô tô và xe tải ra vào thuận tiện, phù hợp xây kho xưởng, showroom, tòa nhà văn phòng hoặc chia lô bán lại.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Lê Văn Khương, dễ dàng kết nối các tuyến chính của Quận 12 và di chuyển về trung tâm thành phố.
  • Khu dân cư hiện hữu, xung quanh nhiều nhà phố, cửa hàng kinh doanh, lượng người qua lại đông, thuận lợi buôn bán và quảng bá thương hiệu.
  • Thuận tiện tiếp cận hệ thống trường học, chợ truyền thống, siêu thị và trung tâm dịch vụ trong khu vực Quận 12.
  • Gần các cụm khu công nghiệp và khu sản xuất, thích hợp làm kho bãi, xưởng hoặc trung tâm phân phối hàng hóa.
  • Khu vực phát triển mạnh với đầy đủ ngân hàng, cửa hàng tiện lợi, dịch vụ ăn uống và tiện ích đô thị khác phục vụ nhu cầu sinh hoạt và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:52 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư trung và dài hạn, doanh nghiệp cần mặt bằng lớn để xây kho xưởng, showroom, văn phòng kết hợp ở, hoặc khách hàng muốn mua đất mặt tiền rộng để chia lô xây nhà phố kinh doanh.