Đất nền Miêu Nha, Nam Từ Liêm 47m² giá 9.25 tỷ - Ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền Miêu Nha, Nam Từ Liêm 47m² giá 9.25 tỷ - Ô tô đỗ cửa, vị trí đắc địa!

9.25 tỷ
47 m² - 197 triệu/m²

Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
47 m²

Chính chủ cần bán gấp thửa đất đẹp tại Miêu Nha, Nam Từ Liêm, một vị trí hiếm có tại khu vực, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền dài hạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: Hình thửa nở hậu, mặt tiền 4,5m
  • Đặc điểm: Ngõ thông, ô tô đỗ cửa, vào đất dễ dàng, chỉ vài bước ra đường 70

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Vincom Mega Mall, bệnh viện Vinmec và Vinhomes Smart City chỉ 300m
  • Kết nối nhanh đến Trịnh Văn Bô, QL32 và Đại lộ Thăng Long, thuận tiện vào nội đô và ra ngoại thành
  • Gần các tiện ích như trường học, chợ và khu dân cư phát triển
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9,25 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Thửa đất phù hợp cho các gia đình muốn xây dựng nhà ở, các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội cho thuê hoặc giữ tiền bền vững. Với vị trí đắc địa và tiềm năng tăng giá, đây là lựa chọn lý tưởng cho bạn!

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp, vị trí hiếm này!