Đất nền mặt tiền Vương Thừa Vũ 148m² giá 15 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Vương Thừa Vũ 148m² giá 15 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn!

15 tỷ
148 m² - 101 triệu/m²

Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
148 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với mảnh đất mặt tiền Vương Thừa Vũ, vị trí đắc địa chỉ cách bãi tắm vài phút đi bộ và nằm trong khu vực du lịch sầm uất của Đà Nẵng. Đây là một trong những địa điểm lý tưởng để phát triển các dự án như khách sạn, căn hộ dịch vụ, homestay hay nhà hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 148m²
  • Ngang: 5m, thế đất vuông vức, đẹp chuẩn
  • Tiềm năng khai thác: Xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ, homestay, nhà hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 500m, thuận tiện cho hoạt động tắm biển và thể thao dưới nước.
  • Gần các khu trung tâm thương mại lớn như Vincom và Lotte Mart, đáp ứng nhu cầu mua sắm đa dạng.
  • Địa điểm lý tưởng để phát triển dịch vụ du lịch, với lượng khách du lịch đến Đà Nẵng gia tăng hàng năm.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thuận lợi cho việc sinh sống và kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ VND (thương lượng trực tiếp với chính chủ)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp muốn phát triển dịch vụ du lịch tại Đà Nẵng, hoặc những ai tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại khu vực ven biển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất thực tế và thảo luận về tiềm năng đầu tư!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam