Đất nền mặt tiền Võ Nguyên Giáp 650m² giá 155 tỷ - Sát biển Mỹ Khê, vị trí đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Võ Nguyên Giáp 650m² giá 155 tỷ - Sát biển Mỹ Khê, vị trí đắc địa!

155 tỷ
650 m² - 238 triệu/m²

Phường An Hải Nam, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
650 m²

Đầu tư ngay vào lô đất vàng mặt tiền Võ Nguyên Giáp, sát biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai muốn sở hữu bất động sản đắc địa tại thành phố đáng sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 650m² (12x54)
  • Bố trí: Đất thổ cư, sổ đỏ chính chủ
  • Đặc điểm: Mặt tiền Lâm Hoành, gần dự án Nobu, vị trí thuận lợi phát triển kinh doanh hoặc nghỉ dưỡng

Tiện ích xung quanh:

  • Sát biển Mỹ Khê, thuận tiện cho du lịch và nghỉ dưỡng
  • Gần dự án Nobu Residences đang thi công, hứa hẹn tăng giá trị khu vực
  • Cách trung tâm thành phố Đà Nẵng chỉ 10 phút di chuyển bằng xe máy
  • Tiếp giáp các tiện ích như nhà hàng, cafe, siêu thị và bệnh viện
  • Giao thông thuận tiện với hệ thống đường lớn, dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 155 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh dịch vụ du lịch hoặc các dự án nghỉ dưỡng cao cấp, cũng như cho các gia đình tìm kiếm không gian sống gần biển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Đừng chần chừ, gọi ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam