Đất nền mặt tiền Trịnh Công Sơn, Tây Hồ 280m² giá 41 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Trịnh Công Sơn, Tây Hồ 280m² giá 41 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

41 tỷ
280 m² - 146 triệu/m²

Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
280 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại quận Tây Hồ, Hà Nội! Với diện tích 280m², mảnh đất này có mặt tiền rộng 18m, cực kỳ lý tưởng cho việc xây dựng chung cư mini hoặc căn hộ dịch vụ. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 280m²
  • Bố trí: Mặt tiền 18m, sâu 15.5m
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên nước Hồ Tây, nơi lý tưởng để thư giãn và giải trí
  • Cách UBND phường Tây Hồ chỉ 200m, thuận tiện cho các thủ tục hành chính
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, chỉ 20m ra Hồ Tây, ngõ ô tô thông Lạc Long Quân
  • Phù hợp cho việc chia lô hoặc xây dựng nhà cho thuê, tạo nguồn thu nhập ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 41 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng và khai thác bất động sản trong khu vực phát triển sôi động của Tây Hồ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và sắp xếp xem đất! Cơ hội không đến hai lần!