Đất nền mặt tiền Trần Thánh Tông, Sơn Trà, 99m² giá 10.3 tỷ - Vị trí vàng gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Trần Thánh Tông, Sơn Trà, 99m² giá 10.3 tỷ - Vị trí vàng gần biển!

10.3 tỷ
99 m² - 104 triệu/m²

Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
99 m²

Khám phá cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại mặt tiền đường Trần Thánh Tông, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, Đà Nẵng! Lô đất này tọa lạc tại vị trí vàng, chỉ cách biển và các tiện ích nổi bật trong khu vực vài phút đi bộ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 99m²
  • Bố trí: Ngang 5m, vuông vức, dễ dàng xây dựng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Trần Thánh Tông, gần khu phố biển, thuận tiện cho việc kinh doanh và nghỉ dưỡng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 5 phút đến điểm bắn pháo hoa Đà Nẵng
  • 10 phút di chuyển đến sân bay Quốc tế Đà Nẵng
  • Gần các quán ăn, nhà hàng và khu vui chơi giải trí
  • Tiện lợi cho việc xây dựng khách sạn, homestay, căn hộ dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản nghỉ dưỡng, xây dựng khách sạn hay homestay tại khu vực sôi động, thu hút du khách.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất giá trị này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất.