Đất nền mặt tiền Sơn Thủy 3, Hòa Hải 94m² giá 6.49 tỷ - Cơ hội đầu tư sáng giá! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Sơn Thủy 3, Hòa Hải 94m² giá 6.49 tỷ - Cơ hội đầu tư sáng giá!

6.49 tỷ
94 m² - 69 triệu/m²

Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
94 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền đường Sơn Thủy 3, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng! Đây là lô đất có diện tích 94m² với mặt tiền rộng 5m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc cửa hàng
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, giao thông thuận tiện, thích hợp cho mọi nhu cầu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ cách 1km
  • Hệ thống trường học từ mẫu giáo đến THPT trong bán kính 1.5km
  • Cách chợ Hòa Hải 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các khu du lịch nổi tiếng như Ngũ Hành Sơn và làng đá mỹ nghệ Non Nước
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.49 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh trong khu vực du lịch đang phát triển mạnh mẽ tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.