Đất Nền Mặt Tiền Quốc Lộ 26 Ea Kar, Đắk Lắk - Tặng Nhà Vườn & Trang Trại 2400m² | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Nền Mặt Tiền Quốc Lộ 26 Ea Kar, Đắk Lắk - Tặng Nhà Vườn & Trang Trại 2400m²

300 tỷ
2400 m² - 125 triệu/m²

Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
2400 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại mặt tiền Quốc lộ 26, km 77, Huyện Ea Kar, Đắk Lắk! Bán gấp lô đất rộng lớn, tặng kèm nhà mái thái kiên cố và hệ thống chuồng trại đầy đủ công năng, sẵn sàng khai thác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 2400m² (Ngang 40m, Sâu 60m)
  • Bố trí: Mặt tiền Quốc lộ 26, có sẵn nhà mái thái và hệ thống chuồng trại.
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông, tiềm năng kinh doanh và phát triển nông nghiệp cao. Đất có 200m² thổ cư.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục Quốc lộ 26, giao thông thuận tiện kết nối các khu vực lân cận.
  • Gần trung tâm huyện Ea Kar, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng như trường học, chợ, bệnh viện.
  • Khu vực tiềm năng phát triển nông nghiệp và thương mại.
  • Thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa nhờ vị trí mặt tiền quốc lộ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 73.8 tỷ đồng (Có thương lượng).
  • Pháp lý: Hợp đồng mua bán (HĐMB).

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản lớn với tiềm năng sinh lời cao, hoặc các cá nhân, gia đình có nhu cầu phát triển mô hình nông trại kết hợp kinh doanh thương mại, nhà ở nghỉ dưỡng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội tại mặt tiền Quốc lộ 26! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất.