Đất nền mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang 328m² giá 46 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Phạm Văn Đồng Nha Trang 328m² giá 46 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

46 tỷ
328 m² - 140 triệu/m²

Thành Phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
328 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư bất động sản hiếm có tại Nha Trang! Lô đất nền tuyệt đẹp với vị trí mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, nơi có view biển thơ mộng và không khí trong lành, đang chờ đón những chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:328m² (ngang 8.89m), sau quy hoạch còn 226.4m²
  • Đặc điểm:Sổ hồng ODT 100%, trực diện biển, không gian thoáng đãng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các nhà hàng và quán cafe ven biển, thuận tiện cho thư giãn
  • Cách bãi biển chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển
  • Gần các trung tâm thương mại lớn của thành phố Nha Trang
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:46 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản ven biển, hoặc những ai muốn sở hữu một không gian nghỉ dưỡng tuyệt vời tại Nha Trang.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và làm việc trực tiếp với chính chủ.