Đất nền mặt tiền Phạm Quang Ảnh, Sơn Trà 269,4m² giá 38.4 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Phạm Quang Ảnh, Sơn Trà 269,4m² giá 38.4 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

38.4 tỷ
400 m² - 96 triệu/m²

Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
400 m²

Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất tại vị trí đắc địa, ngay trung tâm quận Sơn Trà, Đà Nẵng. Với diện tích lên đến 269,4m² (nở hậu), đây là điểm đến lý tưởng cho những ai mong muốn đầu tư sinh lời trong tương lai gần.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 269,4 m² (ngang 7.78 m, dài 34.17 m), diện tích trên sổ thực tế 260,5 m², đang làm thủ tục mua thêm 8,9 m² đã được phê duyệt và đo đạc.
  • Bố trí: Đất nở hậu, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn, đường trước nhà 7m, ô tô ra vào thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm quận Sơn Trà, khu dân cư an ninh, dân trí cao.
  • Gần biển Phạm Văn Đồng, cầu Rồng, chợ An Hải Đông, trường học và trung tâm hành chính Sơn Trà.
  • Khu vực phát triển mạnh về du lịch và dịch vụ lưu trú, giá trị đất tăng đều qua từng năm.
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh ra các trục đường lớn như Võ Văn Kiệt, Ngô Quyền, Trần Hưng Đạo, Nguyễn Văn Thoại, chỉ mất vài phút ra biển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển năng động, gần biển và đầy tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!