Đất nền mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng 669m² giá 325 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng 669m² giá 325 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

325 tỷ
669 m² - 486 triệu/m²

Phường Thảo Điền, Quận 2 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
669 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền đường Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, quận 2, TP Hồ Chí Minh. Đây là một siêu phẩm với vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh và phát triển dự án.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 669m² (20m x 50m)
  • Bố trí: Khuôn viên rộng rãi, lý tưởng cho nhiều mô hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, không vay, hợp đồng thuê 280 triệu/tháng, thời hạn đến 30/06/2027

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Thảo Điền, nơi tập trung nhiều nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng
  • Tiếp giáp với sông Sài Gòn, mang lại không gian sống trong lành và thoáng đãng
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như quận 1, quận 9 qua hệ thống giao thông thuận tiện
  • Xung quanh có nhiều tiện ích như trường học quốc tế, bệnh viện, trung tâm thương mại lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 325 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực phát triển, phù hợp để xây dựng nhà ở, biệt thự, hoặc cho thuê kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp!