Đất nền mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang 72.6m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang 72.6m² - Đầu tư sinh lời ngay!

21.78 tỷ
72.6 m² - 300 triệu/m²

Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
72.6 m²

Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư với lô đất mặt tiền đường Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang. Với diện tích lý tưởng, đây là nơi hoàn hảo để xây dựng khách sạn, căn hộ cho thuê hoặc nhà vừa để ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72.6m² (ngang 4.84m, dài 14.9m)
  • Hướng: Đông Bắc
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, thuận lợi cho việc kinh doanh và kết nối giao thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu vực trung tâm thương mại sầm uất, thuận tiện cho việc mua sắm.
  • Cách bãi biển chỉ khoảng 1.5 km, thuận lợi cho khách du lịch.
  • Gần các trường học, bệnh viện và công viên, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông kết nối thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.78 tỷ VND (300 triệu/m²)
  • Thuế phí: 2 bên thỏa thuận

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội kinh doanh trong lĩnh vực khách sạn hoặc căn hộ cho thuê tại Nha Trang, một trong những thành phố du lịch hàng đầu Việt Nam.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và biết thêm thông tin chi tiết về lô đất mặt tiền này!