Đất nền mặt tiền Nguyễn Hoàng, An Phú, Quận 2 - Diện tích 140m², giá chỉ 48 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Nguyễn Hoàng, An Phú, Quận 2 - Diện tích 140m², giá chỉ 48 tỷ!

48 tỷ
140 m² - 343 triệu/m²

An Phú, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
140 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản siêu hiếm với vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Nguyễn Hoàng, rộng 36m, nằm giữa hai tuyến đường Song Hành và Lương Định Của. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư thông minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140 m² (7 x 20m), đất vuông vức, dễ dàng xây dựng
  • Bố trí: Đất trống, thuận tiện cho việc đầu tư xây dựng
  • Đặc điểm: Pháp lý rõ ràng với sổ hồng, phù hợp cho đầu tư, cho thuê hoặc xây dựng văn phòng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Chỉ cách các tuyến đường lớn như Song Hành và Lương Định Của vài phút đi xe
  • Có nhiều tiện ích xung quanh như trường học, bệnh viện, và trung tâm thương mại
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một vị trí tiềm năng để xây dựng văn phòng hoặc cho thuê, đồng thời cũng là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất tại khu vực phát triển sôi động của thành phố Thủ Đức.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi còn nhiều sản phẩm khác mặt tiền tại thành phố Thủ Đức, hỗ trợ vay ngân hàng với lãi suất ưu đãi từ 70-80% giá trị mua bán (lãi suất ưu đãi 6%). Phân tích miễn phí về đặc điểm khu vực, pháp lý và tình hình thị trường sẽ được cung cấp!