Đất nền mặt tiền Mai Thúc Lân 280m² giá 61.5 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Mai Thúc Lân 280m² giá 61.5 tỷ - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

61.5 tỷ
280 m² - 220 triệu/m²

Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
280 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Đà Nẵng với vị trí đắc địa. Đất nền mặt tiền đường Mai Thúc Lân, chỉ cách khu phố Tây An Thượng sầm uất và biển Mỹ Khê 300m, là lựa chọn lý tưởng cho các mô hình kinh doanh như khách sạn, homestay, căn hộ dịch vụ, nhà hàng hay spa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 280m² - ngang 9m
  • Hướng: Đông Nam
  • Đường quy hoạch: 15m, vỉa hè 4,5m siêu thoáng
  • Cách biển Mỹ Khê: chỉ 300m
  • Sổ đỏ: chính chủ, làm việc trực tiếp với chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu phố Tây An Thượng, trung tâm du lịch nổi tiếng
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 300m, thuận tiện cho du lịch
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê và khu mua sắm sầm uất
  • Dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận qua hệ thống giao thông thuận lợi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 61.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển các mô hình kinh doanh du lịch, nghỉ dưỡng tại Đà Nẵng - một trong những thành phố phát triển nhất Việt Nam.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để xem đất và thương lượng trực tiếp!