Đất nền mặt tiền Lê Văn Lương Nhà Bè 87m² giá 5.05 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất nền mặt tiền Lê Văn Lương Nhà Bè 87m² giá 5.05 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

5.05 tỷ
87 m² - 58 triệu/m²

Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
87 m²

Chính chủ cần bán gấp nền đất mặt tiền đường Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 87m², đất thổ cư, sổ hồng riêng, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn sở hữu một mảnh đất đẹp để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 87m² (5.2m x 20m)
  • Bố trí: Đất thổ cư + đất lúa nước
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường lớn, khu dân cư sầm uất, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phước Kiển, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi xe
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Hệ thống giao thông tốt, gần các trạm xe buýt và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.050 triệu VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Đất nền này rất phù hợp với các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm, các nhà đầu tư bất động sản tìm kiếm cơ hội sinh lời hoặc những ai muốn phát triển kinh doanh trong khu vực đông dân cư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này! Liên hệ ngay để xem đất thực tế và thương lượng giá cả hợp lý!